1. Yi amfani da wuka don yanke takarda ya rufe abin toshe kwalaba kuma kwasfa shi a hankali.
2. Tsaya kwalban a tsaye akan ɗakin kwana kuma kunna Augawa. Yi ƙoƙarin saka karkace cikin tsakiyar abin toshe kwalaba. Sanya dunƙule a cikin abin toshe kwalaba tare da ɗan ƙarfi yayin da sannu a hankali juya shi. Lokacin da aka shigar da dunƙule, sanya hannu mai lever zuwa gefe ɗaya na bakin kwalbar.
3. Riƙe kwalban ya tsaya kuma kuyi amfani da ɗakunan lever don ɗaga murfin Corkscrew. A lokacin wannan tsari, daidaita hannun lever a matsayin tsaka tsaki, wanda ke ba da damar mafi kyawun ci gaba. Fitar da abin toshe kwalaba a sauƙaƙe kuma ku more farin ciki na nasara!
Cork na iya zama ɗan sihiri, amma ba abin da zai ji tsoro tare da dabarar da ta dace. Bari mu fitar da abin toshe kwalaba daga kwalbar a hankali da dandano da ɗanɗano mai ɗanɗano na nasara!
Lokaci: Apr-28-2024