Samar da tsari na filastik kwalban iyakoki

1. Production tsari na matsawa gyare-gyaren kwalban iyakoki

(1) Matsi gyare-gyaren kwalabe ba su da alamun buɗe kayan abu, suna da kyau sosai, suna da ƙananan zafin jiki, ƙananan raguwa, kuma mafi daidaitattun ma'aunin hular kwalban.

(2) Sanya kayan da aka gauraya a cikin injin gyare-gyaren matsawa, zafi kayan zuwa kimanin digiri Celsius 170 a cikin injin ya zama yanayin da aka yi da filasta, sannan a fitar da kayan cikin ƙima.Ana rufe gyaggyarawa na sama da na ƙasa tare kuma an danna su cikin siffar hular kwalbar a cikin mold.

(3) Hul ɗin kwalban da aka ƙulla matsawa ya kasance a cikin ƙirar sama, ƙananan ƙirar yana motsawa, hular kwalbar ta ratsa ta cikin diski mai jujjuya, kuma an cire hular kwalban daga ƙirar a cikin madaidaicin agogo na zaren ciki.

(4) Bayan da hular kwalbar aka gyare-gyare, juya shi a kan injin, kuma amfani da ruwa don yanke zoben hana sata 3 mm daga gefen hular kwalban, wanda ya ƙunshi maki da yawa da ke haɗa hular kwalban.

2. Injecting gyare-gyaren samar da tsari na allura kwalban iyakoki

(1) Sanya kayan da aka gauraya a cikin injin gyare-gyaren allura, zafi kayan zuwa kimanin digiri 230 a cikin injin ɗin don zama ɗan filasta, allura a cikin rami ta hanyar matsa lamba, da sanyi da siffa.

(2) Sanyaya hular kwalbar yana rage jujjuyawar ƙirar agogon agogo baya, kuma ana fitar da hular kwalbar a ƙarƙashin tasirin farantin turawa don kammala faɗuwar kwalbar ta atomatik.Yin amfani da jujjuyawar zaren don lalatawa zai iya tabbatar da cikakken gyare-gyaren zaren gaba ɗaya.

(3) Bayan yanke zoben hana sata da sanya zoben rufewa a cikin hular kwalbar, an samar da cikakkiyar hular kwalba.

(4) Bayan danne hular kwalbar, bakin kwalbar ya shiga zurfi cikin hular kwalbar ya isa ga gasket ɗin rufewa.Wurin ciki na bakin kwalbar da zaren hular kwalbar suna cikin kusanci da juna.Tsarukan rufewa da yawa na iya hana abin da ke cikin kwalbar yayyo ko lalacewa yadda ya kamata.


Lokacin aikawa: Nuwamba-23-2023